ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
ปลดล็อก 3G 4G Cat4 Mobile WiFi Router ด้วยความเร็วในการดาวน์โหลด 150Mbps
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 °C |
|---|---|
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 2* 5dBi |
150mpbs Portable 4G Mobile Hotspot ปลดล็อกเราเตอร์ไร้สายขนาดเล็ก
| Max. แม็กซ์ LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
OEM 4G Dual SIM WiFi Router รองรับการโทรด้วยเสียงสำหรับโฮมออฟฟิศ
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
ความเร็ว 300Mbps อัตราการส่ง 5G Outdoor CPE IPv4/IPv6 Network Protocols 5G LTE Router การเชื่อมต่อที่มั่นคง
| Router: | LTE VPN Router Www.wavetelco.com |
|---|---|
| Usb Cable: | 10m |
| Antenna Gain: | 12 DBi |
1200Mbps Cat4 ซิมการ์ดไร้สายปลดล็อคเราเตอร์ WiFi อุตสาหกรรมพร้อมเคสโลหะ
| ไวไฟ: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1200Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 1WAN + 4 แลน |
เราเตอร์เซลลูล่าร์ไร้สาย 4G LTE สองซิมพร้อมเสาอากาศแบบถอดได้ Band Lock VPN
| คลาสแถบความถี่: | 2.4GHz +5GHz, 64 ผู้ใช้ |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1266Mbps |
| ท่าเรือ: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
เราเตอร์มือถือสองซิมพร้อมปลดล็อคความถี่ WiFi เพื่อความยืดหยุ่นของเครือข่ายสูงสุด
| ความถี่ไวไฟ: | xxx |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 30-60 นาที |
| วัสดุ: | xxx |
4G LTE Pocket Wifi Router 150Mbps Dual Sim Mobile Router ปลดล็อกโมเด็ม
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบไร้สาย: | สูงสุด 150Mbps |
เราเตอร์ 5G แบบดูอัลแบนด์ 1200mbps ATT T มือถือ WCDMA LTE FDD TDD Wifi ไร้สาย
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 |
| สี: | สีขาว |
WiFi CPE 5dBi เราเตอร์ตาข่าย 5g กำไรสูง 6 เสาอากาศ 1200Mbps Dual Band LTE โมเด็ม
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 |
| สี: | สีขาว |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

