ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
การเข้ารหัส WEP / TKIP / AES WiFi LTE เราเตอร์ 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.) ขนาด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 X 5dBi |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WEP/TKIP/เออีเอส |
| มิติ: | 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.) |
300mbps Dual SiM Mobile Router, 32 ผู้ใช้ 4G Wifi Pocket Router
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
1200mbps Router LTE Volte Wifi RJ11 Wireless Router ซิมการ์ดสล็อต Sim
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
ช่องเสียบซิมการ์ดโมเด็ม 4G RJ11 พอร์ต LAN 300Mbps เราเตอร์ไร้สาย
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
300mbps CPE 4G เราเตอร์ไร้สาย 802.11a เสาอากาศ 5dBi ในตัว
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
เราเตอร์ไร้สายบรอดแบนด์ในร่ม 4G พร้อมฝาปิดซิมการ์ดระยะไกล
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
R658U Wifi Router Compatible Cpe Router Wireless Lte with 10m Usb Cable
| High Gain Antenna: | Long Range 36dBi Antenna |
|---|---|
| Package Contents: | 1 X Outdoor WiFi Antenna |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
แอนเทนนา Wifi 4G ในห้อง -40°C ถึง 80°C Vswr ≤1.5 สําหรับคําตอบราคาถูกของคุณ
| ความต้านทาน: | 50โอห์ม |
|---|---|
| VSWR: | ≤1.5 |
| โพลาไรเซชัน: | แนวตั้ง |
2400MHz WiFi LTE Router ที่ถอดออกได้ 4 เสาอากาศเราเตอร์ไร้สายพร้อมพอร์ต SMA
| ความถี่: | 2.4GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
5dbi เสาอากาศ LTE Router Volte 1200Mbps 4G ซิมการ์ด Router Slot
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

