ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ SIM-card 4G CPE แบบพกพา, พอร์ต WAN 3 พอร์ต, โมเด็มไร้สาย 2.4G Wi-Fi, เหมาะสำหรับใช้ในบ้าน
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 300Mbps |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4 * 5dBi |
4G CPE เราเตอร์พกพา 3 พอร์ต WAN โมเด็มไร้สาย 2.4G Wi-Fi สำหรับใช้ในบ้าน
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 300Mbps |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4 * 5dBi |
5dbi เสาอากาศบรอดแบนด์ ซิมการ์ด Router สีขาว พอร์ต RJ11
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
802g Wireless Wifi Modem Router, 2.4GHz เสาอากาศแบบถอดได้ Wifi Router
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
CAT4 Unlocked Wifi Sim Card Router 4 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
2x External Antenna Outdoor CPE Router 600Mbps/5GHz 867Mbps WiFi Speed
| NetworkProtocols: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 600Mbps/5GHz: 867Mbps |
2.4GHz 150mbps แอนเทนนา WiFi ภายนอกที่มี 1 WAN 4 LAN Interface สําหรับความต้องการมาตรฐานสูง
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 แลน |
|---|---|
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
| เสาอากาศรับสัญญาณสูง: | เสาอากาศระยะไกล 36dBi |
โมเดม CPE อินเทนน์ WiFi นอก พร้อมสล็อตการ์ด SIM 20.5 X 2.5 X 2.5 นิ้ว
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 แลน |
|---|---|
| ไวไฟ: | 802.11น |
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
2.4GHz-2.5GHz แอนเทนนา WiFi นอก 802.11n ขนาด 20.5 X 2.5 X 2.5 นิ้ว
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 2.4GHz-2.5GHz |
| ไวไฟ: | 802.11น |
Tuoshi 5G CPE Wifi Router Outdoor Working With R658U Usb Cable 10m Indoor 5g Wifi Router
| อินเตอร์เฟซ: | 1 USB + 1 แลน |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11น |
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ผู้หญิงประเภท N |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

