ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
Mac OS X 10.6 หรือใหม่กว่า รองรับ โมเดม Wifi พกพา ความเร็วการดาวน์โหลดสูงสุด 150Mbps มี
| Network Mode: | 4G |
|---|---|
| Protection: | WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 |
| Wireless Speed: | 2.4GHz |
10 การแบ่งปัน WiFi ของผู้ใช้งาน โมเดม WiFi USB 4G LTE พร้อมแอนเทนน่าภายใน WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 Protection
| เสาอากาศ: | ภายใน |
|---|---|
| อัตราการส่ง: | 2Mbps |
| อินเตอร์เฟซ: | ยูเอสบี 2.0 |
300Mbps/867Mbps LTE WiFi Router ปลอดภัยและน่าเชื่อถือด้วย WPA-PSK/WPA2-PSK Encryption
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
ไร้สาย 300Mbps 3LAN 1WAN ซิมการ์ดโมเด็มเราเตอร์ CPE สำหรับไฟแสดงสถานะ LED
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
การแก้ไข LTE ระดับอุตสาหกรรม ระยะความถี่กว้างและอุณหภูมิการทํางาน -20C-50C
| WirelessStandard: | 4G LTE |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| Antenna: | 2x External Antenna |
Cat 4 เสาอากาศ CPE FDD TDD 4G โมเด็มเราเตอร์ไร้สาย LTE Wifi โมดูลพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
Tuoshi Factory 5G LTE CPE ด้วยความถี่สอง 2.4GHz/5GHz อัตราการส่ง 300Mbps และ WPA/WPA2 แบบไร้สายที่ปลอดภัย
| ขนาด: | 190 X 125 X 30มม |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| ชื่อ: | เราเตอร์ไวไฟ 5G |
รูเตอร์ CPE แบบกลางแจ้ง 4G LTE ความเร็วสูง พร้อมโปรโตคอลเครือข่าย IPv4/IPv6
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WirelessStandard: | 4G LTE |
R658U Wifi Router Compatible Cpe Router Wireless Lte with 10m Usb Cable
| High Gain Antenna: | Long Range 36dBi Antenna |
|---|---|
| Package Contents: | 1 X Outdoor WiFi Antenna |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
เราเตอร์อุตสาหกรรม 2.4Ghz 4G LTE 4 เสาอากาศ เราเตอร์โมเด็ม ช่องเสียบซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

