ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
ปลดล็อก 4G LTE CAT4 Hotspot WiFi Router พร้อมเสาอากาศภายนอก RJ45
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
Rj11 Port 4G Load Balancing Router 300Mbps Wifi CPE Lte FDD TDD โมเด็มสำหรับรถบัส
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
Wifi พ็อกเก็ต 4G LTE Hotspot Router B1 B3 B5 B7 B8 B20 B28 B38 B39 B40 B41
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4G |
|---|---|
| อัตราการส่ง Wi-Fi 2.4G: | 150 Mbps |
| ประเภทการเข้ารหัส: | WPA2-PSK, WPA2, WPA |
เราเตอร์ความเร็วสูง 5G อุปกรณ์เครือข่ายไร้สายสีขาว พอร์ต Gigabit Ethernet การเชื่อมต่อสำหรับโซลูชันเครือข่ายองค์กร
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC 12V/1A |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz/5GHz |
| อินเทอร์เฟซ: | 1 wan |
Hotspot Wifi Router 4G LTE 300mbps เสาอากาศภายนอกแบบถอดได้ 32 อุปกรณ์
| Materia: | ฝาครอบเหล็ก |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
2 LAN 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม 5dBi เสาอากาศพร้อมพอร์ต SMA RJ45
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
เราเตอร์ไร้สาย 4G WiFi ปลดล็อคอุตสาหกรรม 2.4GHz พร้อมเสาอากาศภายนอก
| ชิปเซ็ต: | MTK |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ 32 ราย, LAN ethernet ไปยัง PC/กล้อง |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
Wifi Mobile Hotspot โมเด็ม 4G LTE Pocket Router B1 B3 B5 B7 B8 B20 B28 B38 B39 B40
| อัตราการส่ง Wi-Fi 2.4G: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | FireWall, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
800/900/1800/2100/2600MHz ช่วงความถี่ 4G LTE CPE Router ไมล์ไร้สายพร้อมสล็อตการ์ด SIM
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
| DataRate: | DL 300Mbps/UL 50Mbps |
รูเตอร์ LTE ความเร็วสูง 1200 Mbps
| Frequency: | 2.4GHz,5.8HZ |
|---|---|
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Support: | 32devices |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

