ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ซิมการ์ด 4G LTE 1200mbps ปลดล็อกเราเตอร์ Wifi แบบ Dual Band
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
2.4Ghz 4G Wifi ซิมการ์ด เราเตอร์ 4 เสาอากาศภายนอกที่ถอดออกได้
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
Caravan Motorhome RV Wireless 4G Router LTE FDD 2 LAN RJ45 อุตสาหกรรมแบบพกพา
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
4G LTE Mobile WiFi Hotspot ปลดล็อกแบตเตอรี่สำรองเราเตอร์ Wifi ไร้สาย
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
WPA / WPA2 / WPA-PSK / WPA2-PSK 5G WiFi Router การรักษาความปลอดภัยแบบไร้สายสำหรับเครือข่ายที่บ้านและสำนักงาน
| น้ำหนัก: | 300 กรัม |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| สี: | สีขาว |
DC 12V / 1A 5G WiFi Router 2 เสาอากาศภายนอก 2.4GHz / 5GHz
| อัตราการส่ง: | 300Mbps |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | กระแสตรง 12V/1A |
| น้ำหนัก: | 300 กรัม |
เราเตอร์เข้ารหัส DC 12V / 1A พร้อมการเข้ารหัส WEP / TKIP / AES
| ชื่อ: | เราเตอร์ไวไฟ 5G |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| ขนาด: | 190 X 125 X 30มม |
รูเตอร์ความปลอดภัยไร้สาย 4G WPA-PSK/WPA2-PSK การเข้ารหัสความสามารถสูง
| พลังงาน: | กระแสตรง 12V/1.5A |
|---|---|
| ย่านความถี่: | 2.4GHZ/5GHZ |
| ระบบสนับสนุน: | วินโดวส์, ลินุกซ์, แมคโอเอส |
เปิด 2.4GHz/5GHz Dual Band Router DC 12V/1.5A สําหรับความต้องการ
| ความปลอดภัยไร้สาย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เราเตอร์อุตสาหกรรม 4G LTE |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40°C~+85°C |
LAN 4G LTE เราเตอร์ในร่มความเร็วสูง 1200mbps เราเตอร์ซิมการ์ดแบบคู่
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องใส่ซิมการ์ด |
| ย่านความถี่: | 2.4G&5.8G |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

