ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
OEM Waterproof Outdoor 4G LTE Mobile Router พร้อมอะแดปเตอร์ POE 48V
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300mbps |
4G LTE เราเตอร์ไร้สาย 300Mbps เราเตอร์ไร้สาย เครือข่ายภายในบ้าน บรอดแบนด์
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO ขั้วต่อเสาอากาศ SMA เสริม |
150mbps Wireless 4g Lte Mobile Hotspot Router Wifi Pocket Universel
| Max. แม็กซ์ LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
300Mbps Voice Volte Call เปิด Vpn Router Cat4 โมเด็ม CPE LTE ไร้สายสำหรับรถยนต์
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
SMS WPS Wireless Load balancing สองซิมการ์ด ฮอตสปอต lte 4g mobile wifi router
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4G |
|---|---|
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
| อัตราการส่งสัญญาณ Wi-Fi 2.4G: | 150 Mbps |
IOT 2.4G 5.8G 1200Mbps Dual Band Wireless CPE เกรดอุตสาหกรรม ซิมการ์ด 3g 4g 5g Wifi Router
| เครือข่าย: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| วัสดุ: | ฝาครอบโลหะ |
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องเสียบซิมการ์ด |
เราเตอร์ 4G LTE Pocket WiFi ปลดล็อกโมเด็มไร้สายพร้อมซิมแบตเตอรี่
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
ตัวเลือกการเชื่อมต่อแบบยืดหยุ่น 4G LTE Outdoor CPE Router พร้อมสล็อตการ์ด SIM
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
TUOSHI Factory 5G CPE Router WiFi6 โมเมมไร้สาย 600Mb/S 5G POE LTE Wifi Roteador With Sim Card Slot Router 4G
| เราเตอร์: | เราเตอร์ LTE VPN www.wavetelco.com |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน: | 600Mbps |
| โปรโตคอลเครือข่าย: | IPv4/IPv6 |
เราเตอร์ CAT4 4G LTE CPE กลางแจ้งพร้อมอะแดปเตอร์ POE
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300mbps |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

